Truy cập nội dung luôn
 

Thích ứng, an toàn, linh hoạt, kiểm soát hiệu quả dịch Covid-19 để từng bước đưa cuộc sống về trạng thái " bình thường mới "

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Xin cho biết lịch làm căn cước công dân của thị xã cai lậy.

Trả lời: Chào bạn !  Theo thông báo của Công an thị xã Cai Lậy kể tử ngàu 08/11/2021, lịch cấp căn cước của Công an thị xã Cai lậy như sau:

* Địa điểm:

1. Tại trụ sở CA thị xã:

2. Tại trụ sở CA xã, ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi, em có làm CCCD Ngày 24/04/1021 có đăng ký đường bưu điện,nhưng tới nay em chưa nhận được, em có liên hệ số điện thoại bưu điện có in trên giấy hẹn mà không ai nghe...

Trả lời:          Chào bạn ! Khi bạn làm thủ tục đăng ký cấp căn cước công dân, nếu bạn có đăng ký bưu điện nhận kết quả tại nhà, thì khi có kết quả bưu điện sẽ liên hệ bạn để trao...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Thay sổ đỏ

Nội dung câu hỏi: Em xin hỏi là chỗ tài nguyên va môi trường có hoạt động lại chưa ạ , muốn nộp đi đến chỗ nộp hồ sơ được chưa ạ

Trả lời:          Chào bạn ! Từ ngày 11/10/2021 Bộ phận Tiếp nhận và trả kết quả giải quyết TTHC thị xã Cai Lậy đã thực hiện tiếp nhận hồ sơ trực tiếp tại Trụ sở. Ban có thể liên hệ để giải quyết hồ sơ. Khi...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
GÓI HỖ TRỢ 1,5 TRIỆU CHO LAO ĐỘNG THẤT NGHIỆP

Nội dung câu hỏi: Xin chào ạ, em là Tâm em và mẹ đã thất nghiệp hơn 3 tháng và đang rất khó khăn trong việc duy trì cuộc sống trong đại dịch. Cho em hỏi làm thế nào để có thể nhận gói hỗ trợ 1,...

Trả lời: Chào bạn !

Bạn vui lòng cung cấp thêm rõ thông tin của bạn và mẹ bạn, địa chỉ ở đâu, nghề nghiệp là gì. Nễu rõ thông tin Ban biên tập sẽ chuyển đến các cơ quan thẩm quyền để xem x&e...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Gói hỗ trợ 1,5

Nội dung câu hỏi: 2 vợ chồng em đang ở khu phố 1 phường 4. Chồng em hiện bán cơm vỉa hè, ma mấy tháng nay nghỉ mà không có được sự hỗ trợ nào, và cũng còn 3 đứa con nhỏ nữa. Không biết khi nà...

Trả lời: Chào bạn, do bạn không nói rõ họ tên của vợ chông bạn và người viết đơn là ai nên BBT không thể chuyển phản ánh của bạn đến cơ quan thẩm quyền, xem xét.

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết