Truy cập nội dung luôn
 

Thực hiện "5K: Khẩu trang - Khử khuẩn - Khoảng cách - Không tập trung - Khai báo y tế " để giữ cho bạn, gia đình và cộng đồng trước đại dịch Covid-19 

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Thay sổ đỏ

Nội dung câu hỏi: Em xin hỏi là chỗ tài nguyên va môi trường có hoạt động lại chưa ạ , muốn nộp đi đến chỗ nộp hồ sơ được chưa ạ

Trả lời:          Chào bạn ! Từ ngày 11/10/2021 Bộ phận Tiếp nhận và trả kết quả giải quyết TTHC thị xã Cai Lậy đã thực hiện tiếp nhận hồ sơ trực tiếp tại Trụ sở. Ban có thể liên hệ để giải quyết hồ sơ. Khi...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
GÓI HỖ TRỢ 1,5 TRIỆU CHO LAO ĐỘNG THẤT NGHIỆP

Nội dung câu hỏi: Xin chào ạ, em là Tâm em và mẹ đã thất nghiệp hơn 3 tháng và đang rất khó khăn trong việc duy trì cuộc sống trong đại dịch. Cho em hỏi làm thế nào để có thể nhận gói hỗ trợ 1,...

Trả lời: Chào bạn !

Bạn vui lòng cung cấp thêm rõ thông tin của bạn và mẹ bạn, địa chỉ ở đâu, nghề nghiệp là gì. Nễu rõ thông tin Ban biên tập sẽ chuyển đến các cơ quan thẩm quyền để xem x&e...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Gói hỗ trợ 1,5

Nội dung câu hỏi: 2 vợ chồng em đang ở khu phố 1 phường 4. Chồng em hiện bán cơm vỉa hè, ma mấy tháng nay nghỉ mà không có được sự hỗ trợ nào, và cũng còn 3 đứa con nhỏ nữa. Không biết khi nà...

Trả lời: Chào bạn, do bạn không nói rõ họ tên của vợ chông bạn và người viết đơn là ai nên BBT không thể chuyển phản ánh của bạn đến cơ quan thẩm quyền, xem xét.

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Tiền bảo hiểm

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi bhxh huyện Cai Lậy hôm nay có làm việc không ạ

Trả lời: Chào bạn ! Bạn vui lòng lên Trang thông tin điện tử huyện Cai Lậy để được hỗ trợ. 

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Chích ngừa cho người nuôi con dưới 12 tháng tuổi

Nội dung câu hỏi: Dear Anh/ Chị, Cho em hỏi hiện tại em chưa nghe việc đăng ký tiêm ngừa cho bà mẹ nuôi con bằng sữa/dưới 12T, vậy khi nào đối tượng này mới được tiêm và có cần đăng ký gì không...

Trả lời:        Chào bạn ! Câu hỏi của bạn được Ban biên tập chuyển đến các cơ quan liên quan xem xét và có phản hồi đến bạn như sau: 

       Thị xã Cai Lậy thực hiện ti&e...

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết