Truy cập nội dung luôn
 

Thực hiện "5K: Khẩu trang - Khử khuẩn - Khoảng cách - Không tập trung - Khai báo y tế " để giữ cho bạn, gia đình và cộng đồng trước đại dịch Covid-19 

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: 1.Dạ cho em hỏi ở thị xã Cai Lậy mình có phân xã hay phân khu ra để làm căn cước công dân không ạ? 2. Thời gian đến bao giờ hết?

Trả lời: Chào bạn!

Hiện tại ở thị xã Cai lậy cấp thẻ căn cước công dân tại  Đội Cảnh sát quản lý hành chính về trật tự xã hội, Công an thị xã Cai Lậy. Địa chỉ: Ấp Hòa Trí, x&atil...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Ở huyện cai lậy thì đi đăng kí làm căn cước công dân ở đâu ạ???

Trả lời: Chào bạn!

Nếu hộ khẩu bạn ở huyện Cai lậy thị bạn đến  Đội Cảnh sát quản lý hành chính về trật tự xã hội, Công an huyện Cai Lậy để đăng ký cấp thẻ căn cước.

Thành phần hồ sơ:

- Sổ hộ khẩu (bản c...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Năm 2020 Hộ Khẩu của gia Đình nằm ở TX Kiến Tường. Hiện tại, Mẹ tôi chuyển hộ Khẩu về TX Cai Lậy. tuy nhiên Giấy CMND của tôi vẫn để là TX Kiến Tường. Chưa chuyển đổi về TX ...

Trả lời: Chào bạn!

 Theo hướng dẫn tại Thông tư 07/2016 của Bộ Công an thì thực hiện phân cấp giải quyết cấp, đổi, cấp lại thẻ CCCD như sau:

-Cơ quan quản lý căn cước công dân Công an cấp huyện và đơ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm thẻ Căn Cước

Nội dung câu hỏi: Khi nào xã Tam Bình Huyện Cai lậy làm thẻ Căn Cước zạ cám ơn

Trả lời: Bạn vui lòng liên hệ số điện thoại Bộ phận cấp thẻ căn cước Công an huyện Cai Lậy: 02733.710.187

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho e hỏi theo quy định làm căn cước công dân ở thị xã là ko quá 7 ngày và em đăng kí gửi về nhà, sao đến nay đã hơn 1 tháng vẫn chưa nghe thông tin gì hết ạ!! Cảm ơn

Trả lời: Chào bạn!

        Theo quy định tại Điều 25 Luật CCCD về thời hạn cấp, đổi, cấp lại thẻ CCCD, kể từ ngày nhận đủ hồ sơ theo quy định tại Luật này, cơ quan quản lý căn cước công dân phải cấp, đổi, cấp lại thẻ...

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết