Truy cập nội dung luôn
 

Thực hiện "5K: Khẩu trang - Khử khuẩn - Khoảng cách - Không tập trung - Khai báo y tế " để giữ cho bạn, gia đình và cộng đồng trước đại dịch Covid-19 

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Đăng kí xe mới

Nội dung câu hỏi: Đăng kí giấy tờ xe Ở huyện cai lậy làm việc vào ngày thứ mấy ạ

Trả lời: Chào bạn!

Hiện nay, buổi sáng ngày thứ 7 hàng tuần, Công an thị xã Cai Lậy có thực hiện cấp đăng ký biển số xe.

Thủ tục đăng ký lấy biển số như sau:

Hồ s...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
ĐĂNG KÝ THỰC TẬP SINH

Nội dung câu hỏi: Xin chào, Hiện tại em đang theo học ngành Địa chính & quản lý đô thị tại ĐH Nông Lâm TP.HCM, do sắp tới em đang chuẩn bị làm đề tài tốt nghiệp em có muốn làm ở tại thị xã, như...

Trả lời: Chào bạn.

Phòng Tài nguyên Môi trường thị xã Cai lậy thông báo. 

Nếu bạn có nguyện vọng về phòng Tài nguyên và Môi trường thị xã thực tập thì sinh ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Đăng kí xe mới

Nội dung câu hỏi: Em ở Tân Phú em định mua xe máy mới. Cho em hỏi công an Thị Xã có cấp đăng kí xe vào ngày thứ bảy không. Nếu có thì lấy biển số trong ngày thứ bảy luôn được không. Em xin cảm ...

Trả lời: Chào bạn!

Hiện nay, buổi sáng ngày thứ 7 hàng tuần, Công an thị xã Cai Lậycó thực hiện cấp đăng ký biển số xe.

Thủ tục đăng ký lấy biển số như sau:

Hồ s...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Đổi CMND hết hạn

Nội dung câu hỏi: Do CMND đã hết hạn sử dụng nên mình cần cấp lại. Mình hộ khẩu tại huyện Cai Lậy, cho hỏi phải đến cơ quan nào để cấp lại? Vào ngày thứ mấy? Và mang theo những giấy tờ gì?

Trả lời: Chào bạn !.

Trường hợp giấy chứng minh nhân dân của bạn hết hạn, bạn muốn làm thủ tục cấp đổi chứng minh nhân dân thì phải về Công an huyện Cai Lậy nơi thường trú của bạn để thực hiện.

Thủ tục như sau:...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
đóng phạt qua bưu điện

Nội dung câu hỏi: tôi bị công an giao thông thị xa cay lậy giữ giấy đăng kí xe máy. nay tôi muốn nộp phạt qua đường bưu điện có được không( lỗi chạy sai làn đường).chi phí nộp phạt là bao nhiêu.

Trả lời:  Chào bạn.

Theo quy định tại Mục 3 Nghị quyết 10/NQ-CP năm 2016  thì người vi phạm luật giao thông đ...

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết