Truy cập nội dung luôn
 

Thực hiện "5K: Khẩu trang - Khử khuẩn - Khoảng cách - Không tập trung - Khai báo y tế " để giữ cho bạn, gia đình và cộng đồng trước đại dịch Covid-19 

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Đăng ký mở xưởng sản xuất

Nội dung câu hỏi: Tôi đại diện Công ty TNHH Sản xuất và In ấn Hoàng Phát có thông tin liên hệ tại website: https://hoangphatcorp.com/ Xin hỏi hiện tại chúng tôi đang có trụ sở chính công ty đặt...

Trả lời: Chào bạn ! Để rõ hơn  Ban biên tập cung cấp điện thoại chuyên viên phòng Tài chính và Kế hoạch để tiện trao đổi cụ thể. ĐT: 0362265344 (gặp Diệ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Hỗ trợ covid

Nội dung câu hỏi: Xin cho tôi hỏi, tôi ở khu 2 phường5 , hiện tại Trụ sở đang phát đon xin trợ cấp do ảnh hưởng dịch đợt này cho người dân. Nhưng tôi thấy chỉ phát cho những người bán vé số, bá...

Trả lời: Chào bạn ! Vấn đề bạn hỏi, bạn có thể xem đối tượng được hưởng chính sách hỗ trợ theo Quyết định 1910/QĐ-UBND ngày 20/7/2021 của UBND tỉnh (Ban biên tập Trang thông tin điện tử thị xã đã đăng tại Mục cá...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Bảo hiểm thất nghiệp và bảo hiểm xã hội

Nội dung câu hỏi: Cho mình hỏi hiện tại bảo hiểm xã hội ở cai lậy có làm việc ko và có giải quyết hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp ko? Xin cảm ơn!

Trả lời: Chào bạn !

Trước hết cám ơn bạn đã quan tâm đến chính sách BHXH, BHYT, BHTN.

BHXH thị xã Cai Lậy xin trả lời nội dung bạn hỏi như sau:

1. Hiện nay thị xã Cai Lậy thực hiện cách ly xã hội theo ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi là hiện tại ngày 11-12/7 có cấp lại căn cước công dân chưa ạ

Trả lời: Chào bạn, do tình hình dịch bệnh Covid -19 hiện nay còn phúc tạp nên ngày 11-12/7/2021 Công an thị xã Cai lậy chưa thực hiện cấp thẻ căn cước công dân. Mong bạn thông cảm

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm giấy khai sanh

Nội dung câu hỏi: Cho e hỏi làm giấy khai sanh cho bé , thứ 2 12/7/2021 có tiếp nhận hồ sơ hok vậy

Trả lời: Chào bạn, do bạn không nó rõ bạn dự kiến thực hiện thủ tục giấy khai sinh ở đâu nên Ban biên tập không thể cung cấp số điện thoại liên hệ để bạn trao đổi.

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết