Truy cập nội dung luôn
 

Thực hiện "5K: Khẩu trang - Khử khuẩn - Khoảng cách - Không tập trung - Khai báo y tế " để giữ cho bạn, gia đình và cộng đồng trước đại dịch Covid-19 

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm căng cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi ngày 5/6/2021 công an thị xã cai lậy tiền Giang có làm căng cước công dân ko ạ

Trả lời: Chào bạn ! Theo thông tin mới nhất từ Công an thị xã Cai lậy thì thứ 7, Chủ nhật ngày(05, 06/6/2021), Công an thị xã  sẽ tạm dừng cấp thẻ căn cước công dân trên địa bàn. 

 Từ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi em đang sử dụng chứng minh nhân dân 9 số được cấp từ năm 2014 và hiện em đã 21 tuổi vậy em có cần thay đổi sang cccd gắn chip không ạ

Trả lời: Chào bạn, do trên địa bàn thị xã Cai lậy tình hình dịch bệnh Covid-19 diễn biến phức tạp, từ ngày 07/6/2021 Công an thị xã chỉ thực hiện cấp các trường hợp cần thiết, cho đến khi có thông b...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi chủ nhật ngày 06/06/2021 công an Thị xã Cai Lậy Tiền Giang còn làm cccd không ạ?

Trả lời: Chào bạn ! Theo thông tin mới nhất từ Công an thị xã Cai lậy thì Chủ nhật ngày 06/6/2021, Công an thị xã  sẽ tạm dừng cấp thẻ căn cước công dân trên địa bàn. 

 Từ ngày...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi hiện tại công an thị xã cai lậy còn cấp cccd không ạ

Trả lời: Chào bạn ! Hiện nay công an thị xã Cai lậy vẫn thực hiện cấp thẻ căn cước công dân trên địa bàn.

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Dạ cho em hỏi, hộ khẩu e ở xã Phú Cường huyện cai lậy nhưng do tính chất công việc nên e không làm ở xã kịp, giờ e ra huyện làm có được k ạ vào ngày thứ 3 (1/6) này. Mong ad t...

Trả lời: Chào bạn ! 

Do bạn ở huyện Cai Lậy nên Ban biên tập Trang TTĐT thị xã Cai Lậy không thể giải đáp cho bạn được. Bạn vui lòng liên hệ Bộ phận cấp căn cước Công an huyện Cai lậy theo số điện thoại 02733...

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết