Truy cập nội dung luôn
 

Thực hiện "5K: Khẩu trang - Khử khuẩn - Khoảng cách - Không tập trung - Khai báo y tế " để giữ cho bạn, gia đình và cộng đồng trước đại dịch Covid-19 

Đặt câu hỏi Đặt câu hỏi

ĐẶT CÂU HỎI


Chuyên mục: *
Tiêu đề:*
Nội dung:*
Người hỏi:*
Địa chỉ:*
Email:
Điện thoại:*
Mã xác nhận:
Chữ để nhận dạng Tải lại ảnh số Tải lại ảnh số

Trả Lời Trả Lời

Tìm kiếm:
Chuyên mục
Đơn vị

DANH SÁCH CÂU HỎI

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi e làm CCCD từ ngày 14/03 đến nay sao chua có.tai sao co nguoi làm sao em cả tháng thì có rồi ạ?

Trả lời: Chào bạn ! 

Bạn vui lòng theo dõi danh sách cấp căn cước công dân tại mục Thông báo cảu Trang thông tin điện tử thị xã để biết.

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm CCCD

Nội dung câu hỏi: Cho em hỏi do em không thể về quê để làm CCCD trong giờ hành chính thì em có thể làm vào ngày cuối tuần (Thứ 7 29/5 hoặc Chủ nhật 30/5) được không ạ? Địa điểm làm CCCD tại đâ...

Trả lời: Chào bạn ! Thứ bảy, Chủ nhật tuần này (29, 30/5/2021) Công an thị xã thực hiện đăng ký cấp thẻ căn cước công dân tại UBND xã Mỹ Hạnh Trung và UBND xã Tân Phú. Bạn có thể đến 02 đ...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Căn cước công dân

Nội dung câu hỏi: Căn cước công dân em làm 2 tháng rồi mà sao vẫn chưa có anh chị ơi tại cmnd hết hạn em cần gấp không biết khi nào mới có ạ

Trả lời:  chào bạn!

Bạn theo dõi Mục Thông báo trên Trang thông tin thị xã để xem danh sách căn cước công dân đã được cấp.

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm Căn Cước Công Dân

Nội dung câu hỏi: Dạ cho em hỏi ngày 15-16/05 tức thứ 7 chủ nhật tuần này Công an Thị xã Cai Lậy có thực hiện cấp thẻ CCCD không ạ

Trả lời: Chào bạn ! Vấn đề bạn hỏi Công an thị xã thông tin như sau:

 Thứ bảy tuần này (15/5/2021) Công an thị xã không cấp thẻ CCCD do bảo trì máy. Chủ nhật (16/5) thực hiện cấp tại UBND Phường 2. Nếu bạn...

Xem chi tiết

placeholder image Thị xã Cai Lậy

placeholder image
Làm sổ đất

Nội dung câu hỏi: Gia đình tôi có mảnh đất gần 2000m sổ đỏ do bà nội đứng tên. Bà nội mất hơn 20 năm. Cha tôi cũng mất lâu rồi. Bây giờ muốn đổi sang cho các cháu của bà sổ đồng sở hữu (4 cháu ...

Trả lời: Chào bạn ! Trường hợp bạn hỏi Chi nhánh Văn phòng đăng ký đất đai thi xã Cai lậy tả lời như sau: 

Trường hợp bạn phải đến cơ quan có thẩm quyền lập thủ tục thừa kế theo quy định. Căn cứ hồ sơ thừa kế được cơ quan c&...

Xem chi tiết

Thông báo Thông báo

Ảnh Ảnh

  Hình Ảnh
Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1 Slideshow Image 1

Liên kết Liên kết